Chi tiết tin tức

Nhà » Tin tức » Sợi quang » Cáp quang GYXTZW là gì?

Cáp quang GYXTZW là gì?

Số Duyệt:0     CỦA:James Xu     đăng: 2018-09-26      Nguồn:https://www.zion-communication.com/

GYXTZW

Ống trung tâm Cáp thép bọc nhựa polyethylene

Tính năng cấu trúc: Cáp ống trung tâm(còn được gọi là cáp ống lỏng)

Ứng dụng sợi quang học:Cài đặt trong ống dẫn, ống dẫn ngầm, trên không

Cáp quang loại:GYXTZW

Số sợi: 1-12 sợi

Chỉ mục được đề xuất:5sao

Lcáp sợi quang đã được ưu tiên cho các nước đang phát triển trên thế giới như là một dự án chiến lược.

Khi bạn đang đặt đường ống và dây cáp trên cao,và sợi số 2-12 sợi,

Được đề xuất bởi tổng giám đốc thương mại nước ngoài james xu từ truyền thông zion,

Bạncó thểlựa chọn  cácGYXTZW Phong cáchỐng trung tâm) cho phù hợp vớicáccác ứng dụngĐây là loại phổ biến nhất và là lựa chọn đầu tiên cho ống dẫn / không khí.

Các sợi được đặt trong một ống lỏng làm bằng PBT. Ống được đổ đầy một hợp chất làm đầy nước. Hai dây thép nằm bên cạnh trung tâm của lõi như một thành phần sức mạnh kim loại.

Cáp được hoàn thành với vỏ bọc chống cháy.

cáp quang các loại GYXTZW cấu trúc

Quy trình sản xuất sợi


Cáp bọc ngoại quan bằng thép-polyethylene cho thông tin liên lạc ngoài trời, các thành phần gia cố bằng kim loại, ống trung tâm, đầy dây thép song song

Sự miêu tả


Hiệu suất cơ học và nhiệt độ tốt.

Ống lỏng cường độ cao có khả năng chống thủy phân.

Hợp chất ống đặc biệt đảm bảo một sự bảo vệ quan trọng.

Nghiền nát và fl độ linh hoạt.

PSP tăng cường độ ẩm.

Hai dây thép song song đảm bảo độ bền kéo

Đường kính nhỏ, trọng lượng nhẹ và lắp đặt thân thiện

Chiều dài giao hàng dài

Màu sắc sợi quang

Không.

1

2

3

4

5

6

Màu

Màu xanh da trời

trái cam

màu xanh lá

nâu

Xám

trắng

Không.

7

8

9

10

11

12

Màu

Red

Đen

Màu vàng

màu tím

Hồng

Aqua

Màu ống lỏng

Không.

1

2

3

4

5

6

Màu

Màu xanh da trời

trái cam

màu xanh lá

nâu

Xám

trắng

Không.

7

8

9

10

11

12

Màu

Red

Đen

Màu vàng

màu tím

Hồng

Aqua

Các đặc tính của sợi quang đơn mode (ITU-T Rec. G.652.D)


Mục

Đặc điểm kỹ thuật

Fibertype

Chế độ đơn

Chất liệu sợi

Silica pha tạp

Hệ số suy giảm

@ 1310 nm

@ 1383 nm

@ 1550 nm

@ 1625 nm

£ 0.35 dB / km

£ 0.32 dB / km

£ 0.21 dB / km

£ 0.24 dB / km

Điểm gián đoạn

£ 0.05 dB

Bước sóng cắt cáp

£1260 nm

Độ phân giải không phân tán

1300 ~ 1324 nm

Độ dốc không phân tán

£ 0.092 ps / (nm)2.km)

Phân tán màu

@ 1288 ~ 1339 nm

@ 1271 ~ 1360 nm

@ 1550 nm

@ 1625 nm

£3,5 ps / (nm. km)

£5.3 ps / (nm). km)

£18 ps / (nm). km)

£22 ps / (nm). km)

PMDQ (Bình phương trung bình *)

£0.2 ps / km1/2

Chế độ đường kính trường @ 1310 nm

9.2±0,4 um

Cốt lõi / Lỗi đồng tâm phủ

£ 0.5 um

Đường kính ốp

125.0 ± 0,7 um

Ốp tròn không tròn

£1.0%

Đường kính lớp phủ chính

245 ±10 um

Mức độ kiểm tra bằng chứng

100 kpsi (= 0,69 Gpa), 1%

Phụ thuộc nhiệt độ

0oC ~ + 70oC @ 1310 & 1550nm

£ 0,1 dB / km

Sử dụng cáp quang: Loại cáp này thường được khuyên dùng


G.652D (B1.3): Hỗ trợ khoảng cách truyền dẫn hệ thống 10Gbit / s lên đến 3000km, khoảng cách truyền dẫn hệ thống 40Gbit / s là 80km

Hệ số suy giảm giống như hệ số của G.652C, nghĩa là hệ thống có thể hoạt động trong dải 1360 ~ 1530nm.

Bước sóng phân tán bằng không là 1310 nm, và sự suy giảm tối thiểu ở bước sóng 1550 nm, nhưng có độ phân tán dương lớn khoảng 18 ps (nm / km).

G.652.D là tương thích chặt chẽ và hoàn toàn lạc hậu nhất của tất cả các cấp G.652, và cấu trúc không phân biệt được với sợi G.652 thông thường.

Lý do cho sự khác biệt này là trong công nghệ sản xuất.





james xu - Cáp quang Giám đốc sản phẩm trích dẫn nhanh


Giám đốc sản phẩm: James Xu

E-mail:james@zion-communication.com

Linkedin:James xu

Danh sách sản phẩm:Nhấp chuột

PDF quang học:Tải về


Về chúng tôi

Nhãn hiệu của chúng tôi

CÁC SẢN PHẨM

TÀI NGUYÊN

SEND TO MESSAGE
info@zion-communication.com