Chi tiết tin tức

Nhà » Tin tức » Sợi quang » Cáp quang GYXTY là gì?

Cáp quang GYXTY là gì?

Số Duyệt:0     CỦA:James Xu     đăng: 2018-09-18      Nguồn:https://www.zion-communication.com/




GYXTY


GYXTY (Cáp bọc thép đơn trung tâm)


Cáp thép không gỉ Unitube

Tính năng cấu trúc: Cáp ống trung tâm(còn được gọi là cáp ống lỏng)

Ứng dụng sợi quang học: Lắp đặt trên không

Loại cáp quang: GYXTY

Số sợi: 1-12 sợi

Chỉ số được đề xuất: 3 sao

Thông tin liên lạc ngoài trời, thành phần gia cố bằng kim loại, ống trung tâm, đầy đủ, cáp bọc polyethylene gia cường.

Sự miêu tả


GYXTY

Các fIbers, 250μm , được đặt trong một ống lỏng làm bằng nhựa modulus cao. Các ống được fi lled với một hợp chất chống nước. So với ống, vật liệu chặn nước được áp dụng để giữ kín nước cáp. Hai dây thép song song được đặt ở hai bên. Cáp được hoàn thành với một lớp vỏ polyethylene (PE).

Đặc điểm


Hiệu suất cơ học và nhiệt độ tốt

Ống lỏng cường độ cao có khả năng chống thủy phân

Đặc biệt ống ling hợp chất đảm bảo một bảo vệ quan trọng của hai song song dây thép đảm bảo độ bền kéo

PE PE vỏ bảo vệ hình thức cáp bức xạ cực tím

Đường kính nhỏ, trọng lượng nhẹ và lắp đặt thân thiện

Chiều dài giao hàng dài

Tiêu chuẩn

Tuân theo Tiêu chuẩn YD / T 769-2010.

Màu sắc sợi quang


Không.

1

2

3

4

5

6

Màu

Màu xanh da trời

trái cam

màu xanh lá

nâu

Xám

trắng

Không.

7

8

9

10

11

12

Màu

Red

Đen

Màu vàng

màu tím

Hồng

Aqua

Màu ống lỏng


Không.

1

2

3

4

5

6

Màu

Màu xanh da trời

trái cam

màu xanh lá

nâu

Xám

trắng

Không.

7

8

9

10

11

12

Màu

Red

Đen

Màu vàng

màu tím

Hồng

Aqua

Sử dụng cáp quang: Các đặc tính của sợi quang đơn mode (ITU-T Rec. G.652.D)


Mục

Đặc điểm kỹ thuật

Fibertype

Chế độ đơn

Chất liệu sợi

Silica pha tạp

Hệ số suy giảm

@ 1310 nm

@ 1383 nm

@ 1550 nm

@ 1625 nm

£ 0.35 dB / km

£ 0.32 dB / km

£ 0.21 dB / km

£ 0.24 dB / km

Điểm gián đoạn

£ 0.05 dB

Bước sóng cắt cáp

£ 1260 nm

Độ phân giải không phân tán

1300 ~ 1324 nm

Độ dốc không phân tán

£ 0.092 ps / (nm)2.km)

Phân tán màu

@ 1288 ~ 1339 nm

@ 1271 ~ 1360 nm

@ 1550 nm

@ 1625 nm

£3,5 ps / (nm. km)

£5.3 ps / (nm). km)

£18 ps / (nm). km)

£22 ps / (nm). km)

PMDQ (Bình phương trung bình *)

£0.2 ps / km1/2

Chế độ đường kính trường @ 1310 nm

9.2±0,4 um

Cốt lõi / Lỗi đồng tâm phủ

£ 0.5 um

Đường kính ốp

125.0 ± 0,7 um

Ốp tròn không tròn

£1.0%

Đường kính lớp phủ chính

245 ± 10 um

Mức độ kiểm tra bằng chứng

100 kpsi (= 0,69 Gpa), 1%

Phụ thuộc nhiệt độ

0oC ~ + 70oC @ 1310 & 1550nm

£ 0,1 dB / km

Bạn có thể quan tâm đến điều này

Cái gì thếGYTA cáp quang?▶ đã đọc

Cái gì thếGYXTW cáp quang?▶ đã đọc

Cái gì thếGYXTS cáp quang?▶ đã đọc

Cái gì thếGYXTY cáp quang?▶ đã đọc



james xu - Cáp quang Giám đốc sản phẩm trích dẫn nhanh


Giám đốc sản phẩm: James Xu

E-mail:james@zion-communication.com

Linkedin:James xu

Danh sách sản phẩm:Nhấp chuột

PDF quang học:Tải về




Về chúng tôi

Nhãn hiệu của chúng tôi

CÁC SẢN PHẨM

TÀI NGUYÊN

SEND TO MESSAGE
info@zion-communication.com