Chi tiết tin tức

Nhà » Tin tức » Sợi quang » Cáp quang GYTA là gì?

Cáp quang GYTA là gì?

Số Duyệt:7     CỦA:James Xu     đăng: 2018-09-18      Nguồn:https://www.zion-communication.com/

GYTA


GYTA (Stranded Loose ống đơn Jacket cáp)


Tính năng cấu trúc: Stranded Loose Tube Cable GYTA

Ứng dụng sợi quang học: Lắp đặt trên không, DUCT

Loại cáp quang: GYTA

Số sợi: 1-144 sợi

Chỉ số được đề xuất: 5 sao

Thông tin liên lạc ngoài trời, gia cố bằng kim loại, ống trung tâm, đầy đủ, cáp vỏ bọc bằng thép-polyethylene

Sự miêu tả


Các fi bers, 250μm, được đặt trong một ống lỏng làm bằng nhựa modulus cao. Các ống được gắn với một hợp chất chống nước. Một dây thép, đôi khi được bọc bằng polyethylene (PE) cho cáp với số lượng cao, nằm ở trung tâm của lõi như là một thành phần sức mạnh kim loại. Ống (và fi llers) bị mắc kẹt xung quanh thành viên cường độ vào một lõi cáp nhỏ gọn và tròn. PSP được áp dụng theo chiều dọc trên lõi cáp, phù thủy được gắn với hợp chất để bảo vệ nó khỏi sự xâm nhập của nước. Sau đó, cáp được hoàn thành với vỏ bọc PE.

Đặc điểm


Hiệu suất cơ học và nhiệt độ tốt.

Ống lỏng cường độ cao có khả năng chống thủy phân.

Hợp chất ống đặc biệt đảm bảo một sự bảo vệ quan trọng.

Cấu trúc nhỏ gọn được thiết kế đặc biệt có tác dụng ngăn ngừa ống lỏng bị co lại.

Nghiền nát và fl độ linh hoạt.

Vỏ bọc PE bảo vệ cáp khỏi bức xạ cực tím

Các biện pháp sau được thực hiện để đảm bảo kín nước cáp:

Dây thép được sử dụng làm thành viên cường độ trung tâm

Loose ống fi lling hợp chất

100% cáp lõi fi lling

PSP tăng cường độ ẩm bằng chứng

Ứng dụng: ống / trên không / trực tiếp buride


Màu sắc sợi quang


Không.

1

2

3

4

5

6

Màu

Màu xanh da trời

trái cam

màu xanh lá

nâu

Xám

trắng

Không.

7

8

9

10

11

12

Màu

Red

Đen

Màu vàng

màu tím

Hồng

Aqua

Màu ống lỏng

Không.

1

2

3

4

5

6

Màu

Màu xanh da trời

trái cam

màu xanh lá

nâu

Xám

trắng

Không.

7

8

9

10

11

12

Màu

Red

Đen

Màu vàng

màu tím

Hồng

Aqua


Sử dụng cáp quang: Các đặc tính của sợi quang đơn mode (ITU-T Rec. G.652.D)


Mục

Đặc điểm kỹ thuật

Loại sợi

Chế độ đơn

Chất liệu sợi

Silica pha tạp

Hệ số suy giảm

@ 1310 nm

@ 1383 nm

@ 1550 nm

@ 1625 nm

£ 0,35 dB / km

£ 0,32 dB / km

£ 0,21 dB / km

£ 0,24 dB / km

Điểm gián đoạn

£ 0,05 dB

Bước sóng cắt cáp

£ 1260 nm

Độ phân giải không phân tán

1300 ~ 1324 nm

Độ dốc không phân tán

£ 0,092 ps / (nm2.km)

Phân tán màu

@ 1288 ~ 1339 nm

@ 1271 ~ 1360 nm

@ 1550 nm

@ 1625 nm

£3,5 ps / (nm. Km)

£5,3 ps / (nm. Km)

£18 ps / (nm. Km)

£22 ps / (nm. Km)

PMDQ (Bình phương trung bình *)

£0,2 ps / km1/2

Chế độ đường kính trường @ 1310 nm

9,2 ± 0,4 um

Lỗi đồng tâm lõi / Clad

£ 0,5 um

Đường kính ốp

125.0 ± 0,7 um

Ốp tròn không tròn

£1,0%

Đường kính lớp phủ chính

245 ± 10 um

Mức độ kiểm tra bằng chứng

100 kpsi (= 0,69 Gpa), 1%

Phụ thuộc nhiệt độ

0oC ~ + 70oC @ 1310 & 1550nm

£ 0,1 dB / km


Bạn có thể quan tâm đến điều này

Cái gì thếGYTA cáp quang?▶ đã đọc

Cái gì thếGYXTW cáp quang?▶ đã đọc

Cái gì thếGYXTS cáp quang?▶ đã đọc

Cái gì thếGYXTY cáp quang?▶ đã đọc



james xu - Cáp quang Giám đốc sản phẩm trích dẫn nhanh


Giám đốc sản phẩm: James Xu

E-mail:james@zion-communication.com

Linkedin:James xu

Danh sách sản phẩm:Nhấp chuột

PDF quang học:Tải về


Về chúng tôi

Nhãn hiệu của chúng tôi

CÁC SẢN PHẨM

TÀI NGUYÊN

SEND TO MESSAGE
info@zion-communication.com