Chi tiết tin tức

Nhà » Tin tức » Sợi quang » Cáp quang sợi quang GYXTS là gì?

Cáp quang sợi quang GYXTS là gì?

Số Duyệt:1     CỦA:James Xu     đăng: 2018-09-18      Nguồn:https://www.zion-communication.com/

Bình thường sợi cáp quang PE vỏ bọc trạm dễ dàng tấn công bởi sóc, chuột và động vật nhỏ khác vì nó thường được cài đặt trong lĩnh vực mở và vỏ bọc PE là mong manh.

Trong những trường hợp như vậy, chúng tôi khuyên bạn nên lắp đặt cáp bằng dây thép xoắn.

GYXTS

cáp bảo vệ gopher, Để ngăn chặn vết cắn từ sóc, chuột và các động vật nhỏ khác



GYXTS (Ống thép STEEL WIRES TRUNG TÂM ARMOR)



Tính năng cấu trúc: Cáp ống trung tâm (còn gọi là cáp ống lỏng)

Ứng dụng sợi quang học: Một nơi mà nhiều loài động vật nhỏ sống trong tự nhiên, Cài đặt trong ống dẫn, ống dẫn ngầm, trên không

Cáp quang loại:GYXTS

Số sợi: 1-12 sợi

Chỉ mục được đề xuất:5 sao

Lcáp sợi quang đã được ưu tiên cho các nước đang phát triển trên thế giới như là một dự án chiến lược.

Khi bạn đang đặt đường ống và dây cáp trên cao,HẤP DẪN cho sợi ngầm và sợi 2-12,

Được đề xuất bởi tổng giám đốc thương mại nước ngoài james xu từ truyền thông zion,

Bạncó thểlựa chọn  cácGYXTS Phong cáchỐng trung tâm) cho phù hợp vớicáccác ứng dụng.Một nơi nhiều loài động vật nhỏ sống trong tự nhiên


Sự miêu tả

GYXTS

Các sợi, 250μm, được đặt trong một ống lỏng làm bằng nhựa modulus cao. Các ống được đổ đầy một hợp chất làm đầy nước. 12 dây thép, đôi khi được bọc bằng polyethylene (PE) cho cáp có số lượng sợi cao bị mắc kẹt xung quanh thành phần PBT và lõi cáp tròn. PSP được áp dụng theo chiều dọc trên lõi cáp, phù thủy được làm đầy với các hợp chất làm đầy để bảo vệ nó khỏi sự xâm nhập của nước. Sau đó, cáp được hoàn thành với vỏ bọc PE.


Đặc điểm


Hiệu suất cơ học và nhiệt độ tốt.

Ống lỏng cường độ cao có khả năng chống thủy phân.

Hợp chất ống đặc biệt đảm bảo một sự bảo vệ quan trọng.

Nghiền nát và fl độ linh hoạt.

PSP tăng cường độ ẩm.

Hai dây thép song song đảm bảo độ bền kéo

Đường kính nhỏ, trọng lượng nhẹ và lắp đặt thân thiện

Chiều dài giao hàng dài


Màu sắc sợi quang


Không.

1

2

3

4

5

6

Màu

Màu xanh da trời

trái cam

màu xanh lá

nâu

Xám

trắng

Không.

7

8

9

10

11

12

Màu

Red

Đen

Màu vàng

màu tím

Hồng

Aqua

Màu ống lỏng


Không.

1

2

3

4

5

6

Màu

Màu xanh da trời

trái cam

màu xanh lá

nâu

Xám

trắng

Không.

7

8

9

10

11

12

Màu

Red

Đen

Màu vàng

màu tím

Hồng

Aqua

Các đặc tính của sợi quang đơn mode (ITU-T Rec. G.652.D)




Mục

Đặc điểm kỹ thuật

Loại sợi

Chế độ đơn

Chất liệu sợi

Silica pha tạp

Hệ số suy giảm

@ 1310 nm

@ 1383 nm

@ 1550 nm

@ 1625 nm

£ 0,35 dB / km

£0,32 dB / km

£ 0,21 dB / km

£ 0,24 dB / km

Điểm gián đoạn

£ 0,05 dB

Bước sóng cắt cáp

£ 1260 nm

Độ phân giải không phân tán

1300 ~ 1324 nm

Độ dốc không phân tán

£ 0,092 ps / (nm2.km)

Phân tán màu

@ 1288 ~ 1339 nm

@ 1271 ~ 1360 nm

@ 1550 nm

@ 1625 nm

£3,5 ps / (nm. Km)

£5,3 ps / (nm. Km)

£18 ps / (nm. Km)

£22 ps / (nm. Km)

PMDQ (Bình phương trung bình *)

£0,2 ps / km1/2

Chế độ đường kính trường @ 1310 nm

9,2 ± 0,4 um

Lỗi đồng tâm lõi / Clad

£ 0,5 um

Đường kính ốp

125.0 ± 0,7 um

Ốp tròn không tròn

£1,0%

Đường kính lớp phủ chính

245 ± 10 um

Mức độ kiểm tra bằng chứng

100 kpsi (= 0,69 Gpa), 1%

Phụ thuộc nhiệt độ

0oC ~ + 70oC @ 1310 & 1550nm

£ 0,1 dB / km


Sử dụng cáp quang: Loại cáp này thường được khuyên dùng

G.652D (B1.3): Hỗ trợ khoảng cách truyền dẫn hệ thống 10Gbit / s lên đến 3000km, khoảng cách truyền dẫn hệ thống 40Gbit / s là 80km

Hệ số suy giảm giống như hệ số của G.652C, nghĩa là hệ thống có thể hoạt động trong dải 1360 ~ 1530nm.

Bước sóng phân tán bằng không là 1310 nm, và sự suy giảm tối thiểu ở bước sóng 1550 nm, nhưng có độ phân tán dương lớn khoảng 18 ps (nm / km).

G.652.D là tương thích chặt chẽ và hoàn toàn lạc hậu nhất của tất cả các cấp G.652, và cấu trúc không phân biệt được với sợi G.652 thông thường.

Lý do cho sự khác biệt này là trong công nghệ sản xuất.



Bạn có thể quan tâm đến điều này

Cái gì thếGYTA cáp quang?▶ đã đọc

Cái gì thếGYXTW cáp quang?▶ đã đọc

Cái gì thếGYXTS cáp quang?▶ đã đọc

Cái gì thếGYXTY cáp quang?▶ đã đọc



james xu - Cáp quang Giám đốc sản phẩm trích dẫn nhanh


Giám đốc sản phẩm: James Xu

E-mail:james@zion-communication.com

Linkedin:James xu

Danh sách sản phẩm:Nhấp chuột

PDF quang học:Tải về


Về chúng tôi

Nhãn hiệu của chúng tôi

CÁC SẢN PHẨM

TÀI NGUYÊN

SEND TO MESSAGE
info@zion-communication.com